ISUZU CLUB อีซูซุคลับ

กิจกรรมแจกสติกเกอร์ทริปขอนแก่นจำนวน 10 ใบ ท่านใดต้องการร่วมสนุก อ่านกติกาเลย

ออฟไลน์ aek

ไม่มีอะไรมากคับ โพสต์แนะนำตัวในนี้ได้เลย สุ่มจัด 10 รางวัล จัดส่งถึงหน้าบ้านครับ

หมดเวลาวันอังคาร ที่ 28 มิ.ย.59 เวลา 21:00 น.

www.isuzuclub.com สมาคมคนขับอีซูซุ และคนเคยขับอีซูซุ

ชื่อแจ่มครับผม ชื่อเฟส Monster jam รหัสสมาชิก 9080 อยู่บางบัวทอง อยู่ในคลับมา 1 ปีนิดๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม...........

ชื่อเบิร์ดครับ ชื่อเฟส เต้าหู้นมสด รหัสสมาชิก 15248 อยู่อำเภอ ภูเรือ จังหวัดเลยครับ อยู่คลับมา 1 ปีแล้วครับบ

ชื่อ เทน ชื่อเฟส Auten Darasiri รหัสสมาชิก11522 อยู่คลับมาปีกว่าแล้ว  พิกัด จ.ลำปาง ครับ

สวัดดีครับ ผมคิดตี้ ครับ no.10459 ยินดีที่ได้รู้จักสมช.ทุกๆท่านนะครับ เจอที่ไหนก็ทักได้นะครับไม่กัด..... ตัวเป็นๆ อยู่พิกัด ตลาดโบ๊เบ้ครับ

สวัสดีครับผมชื่อรัญครับ สมาชิกNo.12927

บอลครับ11094สมุทรปราการเป็นสมาชิกมา2ปีทริปแรกบ้านเลี้ยงเด็การ้างสรรค์คลอง3รักและชอบคลับนี้ครับพิกัดช้างเอราวัญเจอทักได้ครับ

ชื่อ วิน ค๊าบบบบบ กทม.สุขุมวิท71

ISUZU CLUB 9423

สวัสดีครับสมาชิกทุกๆท่าน ผมชื่อนุครับ Isuzuclub 12651 อยู่มา2ปีแล้วครับ บ้านอยู่ศรีสะเกษครับ แต่ผมเป็นเขยพะเยา ยินดีที่ได้พบกับมิตรภาพดีๆในท้องถนนเวลาเจอเพื่อสมาชิก และในคลับ ครับ

ออฟไลน์ atth

ไม่มีอะไรมากคับ โพสต์แนะนำตัวในนี้ได้เลย สุ่มจัด 10 รางวัล จัดส่งถึงหน้าบ้านครับ

หมดเวลาวันอังคาร ที่ 28 มิ.ย.59 เวลา 21:00 น.

#8900 (((อรรถ))) ครับ หรือ #พี่อรรถไม่ชวนก็ชิม อาชีพลูกจ้างทั่วไปใครใช้แล้วจ่ายตังก็ทำ ยกเว้นกิจกรรมเติมฝัน-ปันสุข ทำให้ฟรีตลอดแถมตังให้ด้วย มาอยู่ในคลับไม่นานแต่ถูกสถาปนาเป็น พี่ใหญ่ไปแล้ว เจอทักได้ไม่กัดเพราะฉีดยาแล้วรับรองไม่บ้าแค่เพี้ยนๆครับ
All I have to do is dream.

สวัสดีครับ ชื่อ นาท ครับผม สมาชิกหมายเลข 15582ครับ น้องใหม่คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2016, 10:35:17 PM โดย รักกัน เมื่อยังหายจัย »

ออฟไลน์ chaybee

• *
  • 14
  • ชอบแนวสนุกสนาน แซวๆขำๆ โปรดอย่าถือสากันนะคร๊าบ เหอะๆๆ
ชื่อ บี คร๊าบ รหัส 0142 ชื่อเพส Bee Budsarin Dinnakara พิกัด ที่พำนักพักพิง ลาดพร้าว 71/เลียบด่วน รามอินทรา
ยินดีที่ได้อยู่บ้านหลังนี้ ที่สุด และที่สุด
เจอกันก็ทักทายกันได้เลย นะคร๊าบ เหอะๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2016, 12:46:18 PM โดย chaybee »

ออฟไลน์ กระต่ายหมายตะวัน

• *
  • 1
  • ไปกับผมไปกับอีซูซุ
สวัสดีครับ ผมชื่อกระต่าย ชื่อเฟส กระต่าย หมายตะวัน อยู่นวนครครับ บ้านเกิดอยู่เชียงราย No.8858 อยู่คลับมาสองปีกว่าครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สวัสดีครับผมชื่อชินครับผม สมาชิกหมายเลข 1757ครับ จ.ชลบุรี (พัทยา) พูดไม่ข้อยเก่งครับจำชื่อเพื่อน สมช ไม่ข้อยได้ทีพิมภาษาอังกฤษ (อ่านไม่ออก) อิอิอิ

เด่น. คนอุบลแฟนคนบุรีรัมย์ทำงานยุBangkokสมาชิก, NO13708
ชอบคลับนี้มากครับสัญญาว่าจัะไม่ทำให้ผืิดกฎ.

สวัสดีครับ ชื่อศักดิ์ครับ ชื่อเฟสChusak Changchot เป็น สมาชิคลำดับที่ 10843
ประมาณ 3 ปี อยู่ สมุทรสาคร ครับ ลองแวะมาเผื่อได้สติ้คเกอร์ครับ ;D

สวัสดีครับผมชื่อ ป๊อกครับ หมายเลขสมาชิก 14785 บ้านเกิดอยู่อุตรดิตถ์แต่เป็นเขยนครสวรรค์ปัจจุบันทำงานอยู่กรุงเทพฯอยู่บ้านหลังนี้มา1ปีกว่าๆยินดีที่ได้รู้จักครับ

สวัสดีครับ ผมชื่อ รัญ ชื่อเฟส รัญ วัดเทพ No.15581 อยู่กาฬสินธุ์ มาทำงานสมุทรสาคร อยู่ในคลัปมา 1 ปีกว่าๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2016, 01:14:08 PM โดย Charan »

สวัสดีค่ะชื่อ : แป๋ว ค่ะ       ชื่อเฟส : Jureerat Kanhawong
สมาชิก NO. 11353  ภูมิลำเนาสกลนคร แต่ ทำงานที่ขอนแก่น ค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  เจอที่ไหนทักได้นะค่ะ

ออฟไลน์ Note Ketrak

• *
  • 1
  • ชื่อโน๊ตคับผม
ชื่อโน๊ตคับ สมาชิก NO.11251 บ้านเกิดปราจีนบุรี แต่มาอยู่บ้านแฟนที่ปทุมธานี
เป็นสมาชิกในคลับมาเกือบจะ2ปีแล้วคับ ยินดีที่ได้รู้จักเจอที่ไหนทักได้นะคับ:D
โน๊ต

โรสคร้า เป็นสมาชิคมา 8 ปีค่ะ เลขสมาชิค 0829 ค่ะ. อยากได้สติ๊กเกอร์กะเขาบ้าง :)

สวัสดีคราบผมชื่อคิงส์ เป็นคนยโสธร มาขายแรงงานที่สมุทรปราการ นำเบอร์สมาชิก9601 ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคราบที่ได้เจอ   

สวัสดีครับสมาชิกคลับทุกท่านผม11677 กระผมชื่อหมึกครับ ชื่อในเฟรสชื่อหมึกดำ ดีเซล @มาได้ครับรับหมด  :-* :-*ผมคนนครสวรรค์แต่ทำงานอยู่บางปะอิน อยุธยาครับ เจอเมื่อไรทักได้ครับหน้าอาจโหดแต่ใจดีครับ

ผมชื่อหนึ่งคับno.15487 นนทบุรี ยินดีที่ได้รู้จักครับ

วิคะ คนหาดใหญ่แต่ไปทำงาน ที่สุราษฏร์ ตรัง คะ ถ้ามีโอกาสจะไปร่วมทริปให้ได้คะ

ออฟไลน์ boykhonkaen

• *
  • 1
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
ชื่อบอยคับ ถิ่นฐานบ้านเกิดขอนแก่น มาทำงานที่พิกัด ชลบุรี หมายเลขสมาชิก 10285 เจอทักได้คับขอบคุณมิตรภาพบนท้องถนนที่ดีๆน่ะคับ

ออฟไลน์ สมชาย

• *
  • 2
  • Kob11761
สวัสดีคับ ผมชื่อกบ เลขสมาชิก11761 พิกัดอยู่ซอย ร.ร เทพศิรินทร์นนท  ครับ

สวัสดีคับ ชื่อ ธัน คนสมุทรปราการ
no.14412 ปัจจุบัน เป็นพ่อค้าอยุ่ขอนแก่น นะจ๊จะบอกให้

ชื่อดอย ครับ ชื่อเฟส ดอย สายสุริทร์ สมาชิกหมายเลข 9384 อยู่ในคลับมาประมาณ 1 ปี  ทำงานอยู่รังสิต เป็นคนจังหวัด กำแพงเพชร ครับ

Pongz Zeeds No.14260 ครับรายงานตัวครับ

Pongz Zeeds No.14260 รายงานตัวครับ

สวัสดีครับผมชื่อฉลองครับ9081

หวัดดีครับ ผมชื่อ เดิม ชื่อเฟส Io Derm สมาชิกหมายเลข14104 อยุ่ในกลุ่มมาถ้าจำไม่ผิด ปีกว่าๆเกือบสองปีครับ

สวัสดีครับ ผมวุฒิ วิชัย พิมพ์หยง คนเพชรบูรณ์ครับ ตอนนี้ทำงานอยู่บางพลี สมุทรปราการ   NoO 10330 เข้าร่วม ISUZU CLUB    น่าจะ 2 ปี แล้วครับ

หวัดดีคับ. ผมชื่อ แทน หรือแทนไทย. จากNo. 10479. อยู่ที่. ISUZU CLUB ประมาณ 2ปีละ
ผมอยู่ กทม. แถวบางนา คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2016, 10:51:34 PM โดย Tan thai »

สวัสดีครับโด้ครับ 12731 รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 10:39:25 PM »
สวัสดีครับโด้ 12731 น้องใหม่ครับ

สะบายดี ^°^  อาทครับ no.15274 แฝงตัวเก็บข้อมูลความรู้ในคลับอยู่6ปี หม่องอยู่ หม่องเซา ขจรวิทย์ บางพลี ครับ. อิอิ

ชื่อตั้มครับทำงานอยู่นิคมบางปูชื่อเฟสAdisak Deesamer เลขสมาชิก14982ครับ

ฉลองครับ13532 สมุทรสาครครับ

• *
  • 14
  • ชอบแนวสนุกสนาน แซวๆขำๆ โปรดอย่าถือสากันนะคร๊าบ เหอะๆๆ
สวัสดีครับผมชื่อชินครับผม สมาชิกหมายเลข 1757ครับ จ.ชลบุรี (พัทยา) พูดไม่ข้อยเก่งครับจำชื่อเพื่อน สมช ไม่ข้อยได้ทีพิมภาษาอังกฤษ (อ่านไม่ออก) อิอิอิ
สวัสดีคร๊าบ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ 555 เหอะๆๆ

• *
  • 14
ชื่อแจ่มครับผม ชื่อเฟส Monster jam รหัสสมาชิก 9080 อยู่บางบัวทอง อยู่ในคลับมา 1 ปีนิดๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม...........
ยินดีที่ได้รู้จักกันคร๊าบ 555 เหอะๆๆ

สวัสดีครับ ผม ชู,ชูศักดิ์ เชยจันทร์ รหัส10071ครับอยุ่ในคลับประมาณ2ปีกว่าครับยินดีที่รู้จักครับ
Chusak

สวัสดีครับ ผม จักรกฤษณ์ ครับ น้องใหม่ สั่งสติ๊กเกอร์ใหม่แล้วครับยังไม่ได้รับหมายเลขครับ แต่อยากได้สติ๊กเกอร์ ทริปที่ขอนแก่นครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2016, 11:05:29 PM โดย สุชินสินทร ศิริบูชา »

ออฟไลน์ aek

ผู้โชคดี 10 ท่านครับ แจ้งชื่อที่อยู่มาในนี้ได้เลยครับ

1. สุชินสินทร ศิริบูชา
2.  chalong senma
3.  วัฒนา
4. Adisak Deesamer
5. Monster jam
6.  กังวานไพร ประสมสมัย
7. บอลfc.
8. มาเป็นกูแล้วมึงจะเข้าจัย ภูวินทร์
9. กระต่ายหมายตะวัน
10. Chusak Changchot
www.isuzuclub.com สมาคมคนขับอีซูซุ และคนเคยขับอีซูซุ

สุชินสินทร ศิริบูชา 319/66 ซอยสุขุมวิท73 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี  20150 ขอบคุณครับ

นายนฤพล ขันเชียง
50/206 วิภาภักดิ์อพาร์ทเม้นท์
ถนน สุขุมวิท71 ปรีดีพนมยงค์14 ซอย มีสุวรรณ3 แยก2 แขวง พระโขนง เขต วัฒนา กทม. 10110

• *
  • 14
ยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัลนะคร๊าบ เหอะๆๆ ;D ;D ;D

• *
  • 14
สุชินสินทร ศิริบูชา 319/66 ซอยสุขุมวิท73 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี  20150 ขอบคุณครับ
แบ่งด้วยนะ เหอะๆๆ ;D ;D ;D

• *
  • 14
นายนฤพล ขันเชียง
50/206 วิภาภักดิ์อพาร์ทเม้นท์
ถนน สุขุมวิท71 ปรีดีพนมยงค์14 ซอย มีสุวรรณ3 แยก2 แขวง พระโขนง เขต วัฒนา กทม. 10110
แบ่งด้วยจิ เหอะๆๆ ;D ;D ;D